ผู้เขียน หัวข้อ: มือถือที่ดีที่สุดในจักรวาล  (อ่าน 321 ครั้ง)

ออฟไลน์ โอม ตลาดท่าเรือพลี

• FOOTBALL GURU
มือถือที่ดีที่สุดในจักรวาล
« เมื่อ: มิถุนายน 26, 2013, 08:21:48 AM »

สมัยนี้อะไรๆก็อยู่ในมือถือ ผมว่ามีมือถือมันก็ดีอยู่หรอกนะ

แต่ว่าคนซื้ออย่างเราเราบางครั้งละเลยเรื่องสำคัญตอนซื้อมือถือไป

การ์ตูนตอนนี้วาดออกมาจากใจ หลังจากผมซื้อมือถือฟังก์ชั่นเทพ

แต่...... นี่หละสังคมไทย 5555555 การ์ตูนวาดเองเช่นเคยคร๊าบบบบ

มือถือที่ดีที่สุดในจักรวาล

มาจาก www.roigoo.com

ออฟไลน์ Sunny7855

• FOOTBALL FANS
  • *
    • sbo
Re: มือถือที่ดีที่สุดในจักรวาล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2013, 02:53:43 PM »
ดีจังเลย น่าสนใจมาก ขอบคุณนะครับ